Leave Your Message
ZSCB biyu tsaga mai gyara wuta
ZSCB biyu tsaga mai gyara wuta

ZSCB biyu tsaga mai gyara wuta

ZSCB biyu-tsaga epoxy resin siminti mai gyara na'ura mai canzawa sabon injin injin busasshen nau'in gyara ne wanda kamfaninmu ya haɓaka. Ana samar da shi ta amfani da kayan aiki masu inganci da kayan haɓakawa da kayan aikin gwaji bisa ga tsauraran matakai.

    Dubawa

    ZSCB biyu-tsaga epoxy resin siminti mai gyara na'ura mai canzawa sabon injin injin busasshen nau'in gyara ne wanda kamfaninmu ya haɓaka. Ana samar da shi ta amfani da kayan aiki masu inganci da kayan haɓakawa da kayan aikin gwaji bisa ga tsauraran matakai. Na'urar canji ce mai bushewa tare da ƙarfin wutar lantarki, ƙarfin injina da juriya na zafi. Samfurin yana da halaye na babban abin dogaro da tsawon rayuwar sabis. Ya dace da shuke-shuken wutar lantarki na photovoltaic, masana'antun roba na sinadarai, da dai sauransu.Za a iya daidaita matakan kariya daban-daban bisa ga yanayin amfani daban-daban.


    Ma'anar Samfura


    Amfanin Samfur

    • Musamman dacewa da tsayin tsayi;

    • Ingantacciyar haɓakar zafi da aikin juriya na zafi a lokaci guda;

    • Yana kawar da tasirin jituwa;

    .Tsarin ƙira na musamman don ƙananan ƙarancin wutar lantarki, aikin wutar lantarki mai tsayi;

    • Za a iya daidaita matakan kariya daban-daban bisa ga yanayin amfani daban-daban;

    • Samfurin tauraron ƙasa tare da sabis na tallace-tallace na lokaci.


    Ka'idojin Tsari

    Babban ƙarfin lantarki na wannan jerin samfuran shine gabaɗaya 6kV, 10kV, 35kV; ƙananan ƙarfin lantarki shine gabaɗaya 0.66 kV, 0.4 kV, 0.315 kV, 0.27 kVo. Ƙarƙashin wutar lantarki yana da nau'i biyu na wayoyi masu fita, ƙungiya ɗaya tana haɗa su don samar da haɗin ay, ɗayan kuma an haɗa su zuwa haɗin talla. Rukunin haɗinsa shine D, yi, y11 ko D, y11, yi. Mai gyara na waje na wannan taswira yana samar da wutar lantarki ta DC guda goma sha biyu don kayan aiki. Ana buƙatar irin wannan nau'in transfoma don yin aiki ta hanyar aiki ta hanyar ko rabi. Domin tabbatar da cewa gajeriyar daɗaɗɗen maɗaukakiyar ƙananan igiyoyi guda biyu zuwa ga babban ƙarfin wutar lantarki yana da kusan daidai, manyan da ƙananan ƙananan ƙarfin lantarki suna ɗaukar tsarin tsaga axial bidirectional. Kowane rabin babban na'urar wutar lantarki ana haɗa shi zuwa madaidaicin ƙaramar wutar lantarki (d dangane ko haɗin y). )Mai dacewa.

    Ta wannan hanyar, ƙarfin maganadisu na manyan na'urori masu ƙarfi da ƙarancin ƙarfin lantarki suna rarraba daidai gwargwado tare da jagorar axial, wanda zai iya rage ƙarfin lantarki sosai yayin ɗan gajeren kewayawa. Wannan yana inganta ikonsa na jure gajerun da'irar kwatsam.

    Babban nada mai ƙarfin ƙarfin lantarki shine resin simintin simintin gyare-gyare na epoxy, kuma ƙaramin ƙarfin wutan lantarki tsarin nada ne. Ɗayan saiti na ƙananan ƙarfin lantarki yana jagoranci daga gefe na sama, ɗayan kuma yana jagorantar daga ƙananan gefen. An sami nasarar haɗa wannan jerin samfuran zuwa cibiyar sadarwar kuma yana gudana cikin yanayi mai kyau.

    bayanin 1