Leave Your Message
Tushen wutan lantarki mai dumama man da mai-tsara guda ɗaya
Tushen wutan lantarki mai dumama man da mai-tsara guda ɗaya

Tushen wutan lantarki mai dumama man da mai-tsara guda ɗaya

    Dubawa

    Ƙasashen da suka ci gaba na Yamma, Kudu maso Gabashin Asiya, da Kudancin Amirka suna amfani da dumbin tasfomai masu ɗaiɗai da ɗaiɗai a matsayin masu rarrabawa. A cikin hanyoyin rarraba wutar lantarki tare da rarraba wutar lantarki, masu canzawa lokaci-lokaci suna da fa'idodi masu yawa azaman masu rarrabawa. Zai iya rage tsawon layin rarraba ƙarancin wutar lantarki, rage asarar layin, da inganta ingancin samar da wutar lantarki. Yana ɗaukar ƙirar ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi da tanadin makamashi. Ana siffanta taswirar ta hanyar shigarwar dakatarwa mai ginshiƙi, ƙaramin girma, ƙarancin saka hannun jari, da rage ƙarancin wutar lantarki. Radius na samar da wutar lantarki na iya rage asarar layin ƙarancin wutar lantarki da fiye da 60%. Mai canzawa yana ɗaukar tsari cikakke, tare da ƙarfin juyi mai ƙarfi, babban amincin aiki mai ƙarfi, kulawa mai sauƙi da tsawon rayuwar sabis.

    Ya dace da hanyoyin wutar lantarki na karkara, wurare masu nisa, ƙauyuka masu warwatse, samar da noma, hasken wuta da amfani da wutar lantarki. Hakanan za'a iya amfani dashi don layin dogo da na'urorin wutar lantarki na birni don canjin makamashi na ceton layukan rarraba igiya.

    Ma'anar Samfura

    da

    Ka'idojin Samfur

    GB1094.1-2-2013 GB16451-2015

    Babban ƙarfin lantarki: 10 (10.5, 11, 6, 6.3, 6.6) kV

    Ƙarƙashin ƙarfin lantarki: 0.22 (0.23, 0.24) kV

    Matsa kewayon: ƙa'idodin ƙarfin lantarki mara kuzari (± 5%, ± 2x2.5%)

    Ƙungiyar haɗi: lio ko II6

    Matsayin rufi: LI75AC35/AC5